AFARIKI KWA AJALI AKIMFUKUZIA MUMEWE ALIEBEBA MCHEPUKO KWENYE GARI

 


MWANAMKE mmoja kutoka nchini Nigeria amefariki dunia baada ya kupata ajali ya gari wakati akimfukuzia mumewe aliyekuwa na mwanamke mwingine kwenye gari hilo.

Kwa mujibu wa taarifa zilizotolewa na shuhuda wa tukio hilo, mwanamke huyo alimuona mume wake huyo akitoka kwenye saluni ya kike na mwanamke huyo anayedaiwa kuwa ni mchepuko wa mwanaume huyo ambapo mara baada ya kuwaona, mwanamkehuyo alikimbia na kuingia kwenye gari lake na kisha kuliondoa kwa kasi akiwa na lengo la kuwahi ili akasimame mbele yao na kuwazuia kupita, jambo ambalo halikufanikiwa na hivyo kujikuta akipata ajali mbaya.

Ajali iliyopelekea kifo Cha Mwanamke huyo

Mara baada ya ajali hiyo kutokea, mwanaume huyo alisimamisha gari lake na kisha kumshusha mwanamke aliyekuwa naye na baada ya hapo ndipo alikwenda kumsaidia mke wake ambaye alikimbizwa hospitali baada ya kuokolewa, mwanamke huyo alipoteza maisha baadaye akiwa hospitalini akipatiwa matibabu Zaidi kufuatia ajali aliyoipata.

Maoni

Machapisho maarufu kutoka blogu hii

KUMBUKUMBU YA MAISHA YA MH. ESTER ALEXANDER MAHAWE

CONSTRUCTION OF THE ISONGOLE-ISOKO ASPHALT ROAD IS NOW OFFICIAL, CONTRACTOR INTRODUCED TO THE PUBLIC

*KUNDO AGOMA KUWEKA JIWE LA MSINGI MRADI WA MAJI VWAWA-MLOWO