BREAKING NEWS: MWENYEKITI WA CCM MLOWO ADAIWA KUJINYONGA MBOZI

 


Mwenyekiti wa Chama cha Mapinduzi ( CCM) Kata ya Mlowo iliopo Wilayani Mbozi Mkoani Songwe Meshack Mwambogolo amekutwa amejinyonga usiku wa kuamikia leo kwa Wazazi wake Kijiji cha Masoko kilichopo Kata ya Mlangali kwa wazazi mujibu wa mashuhuda wa tukio.

Taarifa zaidi za msiba tutaendelea kuwajuza. 


Maoni

Machapisho maarufu kutoka blogu hii

KUMBUKUMBU YA MAISHA YA MH. ESTER ALEXANDER MAHAWE

CONSTRUCTION OF THE ISONGOLE-ISOKO ASPHALT ROAD IS NOW OFFICIAL, CONTRACTOR INTRODUCED TO THE PUBLIC

*KUNDO AGOMA KUWEKA JIWE LA MSINGI MRADI WA MAJI VWAWA-MLOWO