FREAKING NEWS: BASI LA SHABIBY LAPINDUKA WATU KADHAA WAHOFIWA KUPOTEZA MAISHA


 Basi la kampuni ya Shabiby lenye usajili wa namba 341EEU limepata pata ajali asubuhi hii ya tarehe 25 Mei 2024 katika eneo la Kihonda Manispaa ya Morogoro barabara ya Morogoro Dodoma ambapo watu kadhaa wanahofiwa kupoteza maisha na wengine kujeruhiwa.


Bado chanzo cha ajali hiyo hakijajulikana habari Jamii tupo eneo la tukio muda huu huku tukiendelea kuwasiliana na kamanda wa Polisi Mkoa wa Morogoro kwa taarifa zaidi.


Maoni

Machapisho maarufu kutoka blogu hii

KUMBUKUMBU YA MAISHA YA MH. ESTER ALEXANDER MAHAWE

CONSTRUCTION OF THE ISONGOLE-ISOKO ASPHALT ROAD IS NOW OFFICIAL, CONTRACTOR INTRODUCED TO THE PUBLIC

*KUNDO AGOMA KUWEKA JIWE LA MSINGI MRADI WA MAJI VWAWA-MLOWO